.:: OUR LIFE ::.

http://life.kiss.vn

Trang ChínhchatroomAnbumCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

tam su cua "jerry"gui den cac ban day!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
bibigirl8x
Điều hành thử nghiệm

Nữ

Bài gửiTiêu đề: tam su cua "jerry"gui den cac ban day!   12/6/2008, 9:59 am

t cung buon lam! cho toi gio ngoai d ra tao ko con nhung nguoi ban nao ! ko bit sau nay ko gap may dua trong nhom nua t cung rat buon Sad ,hien tai jo thi t rat so den ngay minh tot nghiep ra khoi truong, t ko muon ngay do den ti nao het! cau mong cho thoi gian dung lai de tui minh co the hieu nhau nhieu hon! t biet tinh1 tao rat la nong neu co ji mong cac1 ban thong cam choi t nha! tao chi jan luc do thoi sau la het roi ko! ah va t cung hy vong minh se co gang ju lien lac voi nhau nha cac ban cho du ban the nao t cung mong cac ban danh mot chut cho tinh ban cua chung ta ha! yeu cac ban nhieu........ Embarassed
Xem lý lịch thành viên
bedau_anhhatde
Điều hành viên
Điều hành viên

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: tam su cua "jerry"gui den cac ban day!   12/6/2008, 11:46 pm

Vậy là mày cũng tự nhận ra là mình nóng rùi đúng không?
Như hôm bữa đi bơi đó mày với Tiên cãi lộn nhau chí chóe luôn.
Mặc dù là mày biết mày sai và mày cũng đã xin lỗi nó nhưng mà mày biết con Tiên rùi đó nó mà có"voi là đòi hai bà trưng elephant " mà nên mày giận đùng đùng luôn.
Mà cái con kia dạo này sao sao đó. Lúc nhận xét thật lòng à mà không nói đúng hơn là chửi nó vậy mà nó lại cười tươi như bông, nhưng lúc nói đùa thì nó giận thiệt dúng là pótay.com. Con đó hết thuốc chữa luôn.
Nhưng mà nhiều khi t thấy m nổi nóng vô lý wá đi chẳng hạn như cái vụ con Tiên đi chơi với Nam thì là quyền của nó, nó muốn đi thì mặc nó vậy mà m lại nói là nó đi chơi với trai bỏ bạn. Nhưng mà sao m ko nghĩ coi nhiều khi đi chơi m ghe điện thoại của d lâu thiệt là lâu mà tụi t vẩn chờ thì sao? :P
T nghỉ nếu như là m thì mày sẻ nổi sung lên mà coi. : affraid
Rùi m nhớ cái lần Glassic rủ wa nh2 con Mâp ko?Bữa đó tại nó ỷ y nên ko gọi báo trước nên đến khi đến thì ko ở lại học bài dc. Tụi t cứ sợ m đến thì lại nổi sung lên nữa nên lúc m đến có đứa nào dám hó hé gì đâu? What a Face
Nên t nói m nên cố kìm nén lại cơn giận thử coi, m cứ thử coi mỗi lần đang nóng thìđi mua kem ăn đi, coi vậy mà công hiệu đó lạnh lhạn vô là hạ nhiệt hà queen
Xem lý lịch thành viên
lymacsau
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1

Bài gửiTiêu đề: Re: tam su cua "jerry"gui den cac ban day!   23/6/2008, 10:46 pm

hồi chiều khuôn mặt của mình hơi nhăn nhó xin lỗi các bạn nha
đôi lúc mình cũng cảm thấy chàn lắm các bạn oi Crying or Very sad đôi khi nằm nghĩ lại ac xiu mà mình đã khóc một mình đó. :x.mình đã làm chocác bạn cảm thấy khgó chịu khi nhìn thấy khuôn mặt của mình hat xi đúng k. Embarassed mình cũng đâu có muốn như vậy đâu nhưng khi nỗi buồn đến mình k thể vui lên được.dã rất nhiều người nói mình rồi nhưng mình k sửa đực. santa cười cái coi đừng dận mình nah. lol!
Xem lý lịch thành viên
cu_bin251206
Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: tam su cua "jerry"gui den cac ban day!   24/6/2008, 9:05 pm

Buồn là 1 cảm xúc của cuộc sống,nhiều lúc cuộc đời thấy chán vì ko ...buồn. nhưng cứ buồn hoài đâm ra vô nghĩa.nhất là đối với 1 ng đàn ông.lâu lâu buồn cho lãng tử thì đc.chứ buồn hoài thì ko còn là đàn ông nữa......Cuộc sống không phải lúc nào cũng trải thảm đỏ, hãy nghe nhạc đi, sẽ hết buồn thôi, nhạc cũng chính là cuộc sống, có cung bậc.......chẳng có bản nhạc nào chỉ mãi 1 cung.......cuộc sống,tình yêu......cũng thế.Vui lên
Xem lý lịch thành viên
KGX
Điều hành cấp cao
Điều hành cấp cao

Nữ
Job/hobbies : nghe nhạc
Humor : 1 laptop cấu hình mạnh nhất

Bài gửiTiêu đề: Re: tam su cua "jerry"gui den cac ban day!   24/6/2008, 9:18 pm

Jerry hãy luôn hiểu rằng những nguời bạn xung quanh rất quan tâm đến jr. có chuyện buồn thì cứ tâm sự với bạn bè. tất cả cùng nhau lắng nghe nhé! :o lol!

prettygirl8x
Điều hành thử nghiệm

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: tam su cua "jerry"gui den cac ban day!   25/6/2008, 11:27 am

Cám ơn m nhiều nha"Bé Dâu" thế là cũng người về phe teo rùi.hiiiiiiiiiiii santa.t nói thiệt nhiều khi t cũng thấy t khùng lắm đó,nhưng có lúc khùng thiệt có lúc khùng giỡn đó mấy bà.kekeeeeeee rendeer.khùng jỡn là những lúc t thấy không khí căng thẳng nên muốn khùng lên để chọc tụi m vui ấy mà"không biết lòng tốt of người ta jì hết trơn flower ".mà thật sự con "thanh cuu" nó nóng tính thiệt đó,nhiều khi t cũng nóng lắm nhưng t phải hạ nhiệt xuống để cho"trong ấm ngoài yêm đó...kekeeee sunny ",t thấy trong đám tính tình mỗi đứa mỗi khác nhưng chỉ chung mỗi cái là"KHÙNG" đó...kaaaaaaaaaa ac xiu.khùng mà vui,khùng mà ko ảnh hưởng với ai là được rùi....hjjhj geek .nhiều khi ko có cái "khùng của t tụi m buồn chết,nhất là con thanh cuu đó"... farao heeee affraid
Xem lý lịch thành viên
ANH TIẾN
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: tam su cua "jerry"gui den cac ban day!   24/7/2008, 3:56 pm

CHÀO CÁC BÉ THẾ LÀ CHÚNG TA CHIA TAY NHAU RÙI
THỜI GIAN THẬT NGẮN PHẢI KHÔNG CÁC BÉ .MÌNH MỚI HỈU NHAU MÀ GIỜ ĐÃ CHIA TAY RÙI.BUÒN WÁ PHẢI HÔNG
ANH SẼ NHỚ MÃI CÁC BÉ
HÃY THƯÒNG XUYÊN GIỮ LIÊN LẠC NHA
BYEEEEEEEEEEEEEEEEEEE
NHỚ CÁC BÉ NHÌU
NGƯỜI ĐẶC BIỆT ghghg
Xem lý lịch thành viên
lymacsau
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1

Bài gửiTiêu đề: Re: tam su cua "jerry"gui den cac ban day!   20/8/2008, 10:20 am

fgfhf chao tat ca cac ban
lau lam roi lms moi vao dien dan do
minh nho that ca cac ban lam
ghghg lms buon wa cac ban oi tai sao lms lai roit tot nghiep chu,minh luon co gang vay ma lmsda lam cho tat ca moi nguoi phai that vong ve minh.minh that dang trach phai k cac ban. ghghg
ba me minh dang bi benh o nha vay ma minh k co o ben canh de cham soc. minh rat la chan minh k bit lam j bjo day co ai do jup minh voi. sadf cong ba me nuoi lon roi cho an hoc 12 nam vay ma luc ba me can minh nhat thi minh lai k o ben canh. Mad minh luon co gang vui de cho moi nguoii trong gia dinh k nhin thay ve mat buon phien cua minh.
Xem lý lịch thành viên
bibigirl8x
Điều hành thử nghiệm

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: tam su cua "jerry"gui den cac ban day!   25/8/2008, 10:19 am

T cũng ko khác jì Lms bây jờ tâm trạng của t cũng ko được tốt.T thật thất vọng vì con người mà đã 3 năm nay mình tin tưởng, trao tất cả hy vọng và tc cho người đó nhưng hôm nay mình mới nhận ra bản chất thực của con ngưòi đó ko như mình nghĩ.Bản chất thật của người đó rất là tồi tệ.người ta có thể làm bất cứ chuyện jì để đạt được mục đích.ngay cả khi làm với người mà hết mực yêu thương mình....... ghghg

bedau_anhhatde
Điều hành viên
Điều hành viên

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: tam su cua "jerry"gui den cac ban day!   26/8/2008, 10:28 pm

Tụi tao đã nói rùi mà tại mày không chịu nghe tụi tao đó thui tao cũng khôgn trách mày đâu tại khi ai vứơng vào mấy chuyện tình cảm thì khó lòng mà thoát ra được. sfd
Dạo này thấy mày im hơi lặng tiếng quá hà
Tao thì tại mới đi làm nên công việc còn lụp chụp nên khôgn ít liên lạc gì với mấy đứa lớp mình trong đó có mày. erewr
Tao nghe tụi nói nói mày đang nản mà đúng không đừng nói chi xa ngay cà mày cụng nói như thế mà
Có ai mà vừa ra trường thì đã có việc làm ngay đâu nhỏ. Tao thì chỉ hên thuimà nói trắng ra là àm thời vụ thui mà đến khoảng tháng 12 là tao thất nghiệp rùi đến lúc đó thì tao cũng như mày hà.
Chị tao cũng phải hơn 1 năm mới tìm được côg việc làm vừa ý đó thui.
Mày đừng nản nha cố lên béết đâu sau này làm lớn thì sao? i love u ^_^
Ah còn nữa lâu wá không gặp mày tao nhớ mày wá trời luôn nèchia tay
Nhớ mày đến nỗi đếm wên ngủ chỉ thức để ăn ngày an chỉ dành để ngủ bù gdsg

^_^.............................~_^
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tam su cua "jerry"gui den cac ban day!   

tam su cua "jerry"gui den cac ban day!
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [GRI] Tom and Jerry coup