.:: OUR LIFE ::.

http://life.kiss.vn

Trang ChínhchatroomAnbumCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

"em bi khung dung choc em" gion thoi nha chu tui ko co bi khung do nha hahahaha

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
bibigirl8x
Điều hành thử nghiệm

Nữ

Bài gửiTiêu đề: "em bi khung dung choc em" gion thoi nha chu tui ko co bi khung do nha hahahaha   13/6/2008, 8:48 pm

cac ban thong cam nha o day ko co vietkey. chao cac ban tui ten la jerry! la ban cua cac ban ne! sau khi doc bai cua ban khomu xong minh co phan hoi nhu sau: t cong nhan la tinh tao rat la nong tinh day cung la mot van de nan giai ma t cung ko tra loi duoc, va day cung la van de ma t "ngay quen ngu,dem quen an" hhahahaha Razz....... Razz .ah ma cai vu di bpoi hoi bua do tui bay ko thay t xin loi con tien"crazy" sao dau? di toi dau t cung xin loi the ma no con nat tao the la nhin ko noi nua the bum.....bum.......bum ko nhin nua dau do nha!.Nhan day tao cung xin thong bao voi toan the cac ban la tui jerry rat de noi khung vao buoi trua chinh vi vay minh muon gui cho tui bay 1 thong diep=>"e bi khung dung choc em" (nhung chi co buoi trua thui nha chu binh thuong "trang thanh gio mat thi ok")
Xem lý lịch thành viên
Admin
Tổng điều hành
Tổng điều hành

Bài gửiTiêu đề: Re: "em bi khung dung choc em" gion thoi nha chu tui ko co bi khung do nha hahahaha   15/6/2008, 1:03 am

"TRĂNG THANH GIÓ MÁT" hả?
vậy là khi nào có trăng và gió thì nó mới tạm ổn còn ko là chi em cận thận hen...
ặc.... tha cho em....

cu_bin251206
Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: "em bi khung dung choc em" gion thoi nha chu tui ko co bi khung do nha hahahaha   24/6/2008, 9:16 pm

http://www.vnnetsoft.com/download.php
Có Vietkey và Unikey, download về cài đặt vào máy là có thể viết tiếng việt thoái mái rồi, chúc vui
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: "em bi khung dung choc em" gion thoi nha chu tui ko co bi khung do nha hahahaha   

"em bi khung dung choc em" gion thoi nha chu tui ko co bi khung do nha hahahaha
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [GTOP] "Nạn bạo hành" của GD&TOP
» [12/6/15][News] BIGBANG chiếm cứ 2 thứ hạng cao nhất trên bảng xếp hạng "Nhạc số thế giới" Billboard
» [5/8/15][News] MV "Let's Not Fall In Love" và "Zutter" vượt mốc 1 triệu lượt view trong vòng 7 tiếng
» [6/8/15][Pho] Đạo diễn Sa Min Han đăng ảnh hậu trường MV "Let's Not Fall In Love"
» [10/8/15][News] "Let's Not Fall In Love" đạt danh hiệu Perfect All Kill trên iChart (Updated)