.:: OUR LIFE ::.

http://life.kiss.vn

Trang ChínhchatroomAnbumCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

HAVE A GOOD DAY....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
rubymoon
Điều hành cấp cao
Điều hành cấp cao

Nữ

Bài gửiTiêu đề: HAVE A GOOD DAY....   12/6/2008, 4:17 pm

queen queen Mình cũng wen thui (wen với một số người trong hội of u)…xin mạo mụi nói vài điều về suy nghĩ đương thời of các u…cũng có khả năng là chiatay( say god bi = SGB ) Sad Sad we đau bùn (đau tới rụng rời..), nhưng cũng ko hoàn toàn là fanh thay từng mảnh…có thể SGB júp we lớn hơn…júp thông minh hơn…dạn dĩ hơn…và còn nhìu cái hơn hơn bi jờ bounce bounce ….me cũng như bao ai kia thui… Question .học rùi ra trường….nói thì hay nhưng nắm giữ được ý nghĩa câu nói mới wantrọng…mình bít cảm jác mấy u bi jờ… Rolling Eyes Rolling Eyes .BÙMBÙM lắm đk?...nhưng đừng bùnbùn lắm lắm….cuộc chơi nào ko tàn (fải tàn để về ngủ ngày mai chơi tiếp chư…đúng ko nè. ;) ;) .?)…Cũng như học rùi fải xong, fải ra trường, kiếm việc làm và fải rất rất nhìu thứ trên đời (ui chao, bắt đầu thấy yêu yếu cài đầu rùi…do căng thẳng tìm việc làm đoá Laughing Laughing )….Có SGB we mới có thể trưởng thành hơn…và cũng nhờ nó mà we mới có được một cuộc sống mới…một con người mới Smile Smile ..SGB như là một bước ngoặt mới cho we…nó mở đường ( suy nghĩ tích cực thui nha) để we càng hoàn thiện bản thân hơn What a Face What a Face …(me thì đang tìm đường để hoàn thiện nhưng chưa ra….cũng đau lòng lắm lắm đoá….)…Cứ hãy nghĩ tích cực hơn cho say good bibi bạn bè thì we sẽ dễ dàng chấp nhận và ko xem nó là say good bibi bùn nữa hen….me hy vọng làm wen với everybody Basketball affraid clown pirat lol! ….(ai bít sau này nhờ các bạn mà me được thăng chức or lên lương thì sao….CUNG HỈ CUNG HỈ…)….Nói thì nhìu lắm, nhưng me túm lại là…các bạn đừng bùn nhìu mà hãy cố gắng vựơt wa all kì thi flower flower (1 in những thứ ko like of SV..hêhêhê)…rùi tiếp tục bước tới fía trước…..AYAYA CỐ LÊN…í mà wên…còn bạn bè of mình ư…cứ ra khỏi trường đi…đi làm đi mình sẽ bít ai còn tốt hay cái gì đoá còn được gọi là bạn bè….Good luck to u and to me….. lol!
[PS:bạn of con TNT xấu xí đen thui (nhưng lòng trong sáng, vô tư đến ngta fải bực mình)…HAVE A BEST DAY] hân hạnh được làm wen
rendeer
Xem lý lịch thành viên
Admin
Tổng điều hành
Tổng điều hành

Bài gửiTiêu đề: [color=red]Thanks[/color]   13/6/2008, 11:44 am

cảm ơn những lời tâm sự của you nha.
tụi trang nói vậy thôi chứ vẫn lạc quan lắm mà. dù sao thì đọc bài của y mình thấy rất vui và càng ko muốn để thời gian chạy nhanh hơn mình . lol!
hãy vui lên các bạn ơi!!

HAVE A GOOD DAY....
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [Video][Vietsub] BIGBANG - Good Sunday Victory & Defeat full
» [22/11/14][Vietsub + Kara] GOOD BOY - GD X TAEYANG
» [25/11/14][Vid] Hậu trường GOOD BOY - GD X TAEYANG
» [LIVE] [vietsub] A good man - BigBang (From Electric Love tour)
» [ĐBCB] Sự khác biệt giữa "Good Boy" của GDxYB và những bài hát của BIG BANG